| Kiểu tủ | Ngăn đá trên – 2 cánh |
|---|---|
| Dung tích sử dụng | 306 lít – 3 – 4 người |
| Dung tích tổng | 340 lít |
| Dung tích ngăn đá | 82 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 224 lít |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | Không có |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt gương soi |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Chất liệu ống dẫn gas dàn lạnh | Ống dẫn gas bằng Đồng – Chất liệu dàn lạnh bằng Nhôm |
| Năm ra mắt | 2021 |
| Sản xuất tại | |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 1.04 kW/ngày |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh vòng cung Panorama |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn Extra Cool Zone giữ lạnh thực phẩm ở nhiệt độ 2°C |
| Công nghệ kháng khuẩn khử mùi | Công nghệ diệt khuẩn Blue Ag+ với tinh thể bạc Ag+ và ánh sáng xanh |
| Tiện ích | |
| Kích thước tủ lạnh | Cao 164.5 cm – Rộng 59 cm – Sâu 63.7 cm – Nặng 58 kg |
| Hãng | Panasonic. Xem thông tin hãng |
Tủ lạnh Panasonic Inverter 306 lít NR-TV341VGMV
10.790.000 ₫
Tủ lạnh Panasonic Inverter 306 lít NR-TV341VGMV chính hãng giá rẻ, có trả góp, giao siêu tốc trong 4h, xem hàng không mua không sao!
Category: Máy lạnh Panasonic
Be the first to review “Tủ lạnh Panasonic Inverter 306 lít NR-TV341VGMV” Hủy
Related products
Máy lạnh - điều hòa
Máy lạnh Panasonic
13.890.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
13.760.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
12.360.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
11.990.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
31.820.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
19.790.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
13.990.000 ₫





Reviews
There are no reviews yet.