| Kiểu tủ | Multi Door – 4 cánh |
|---|---|
| Năm ra mắt | 2021 |
| Dung tích tổng | 638 lít |
| Dung tích ngăn đá | 100 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 372 lít |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | 97 lít |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt kính |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Chất liệu ống dẫn gas dàn lạnh | Ống dẫn gas bằng Đồng và Sắt – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Dung tích sử dụng | 569 lít – Trên 5 người |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 1.63 kW/ngày |
| Sản xuất tại | |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Công nghệ làm lạnh | Hệ thống làm lạnh quạt kép |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn chuyển đổi đa năng Selectable Zone (có Đông mềm -3°C) |
| Công nghệ kháng khuẩn khử mùi | Bộ lọc khử mùi 3 lớp Triple Power |
| Tiện ích | |
| Làm đá tự động | Có |
| Kích thước tủ lạnh | Cao 184 cm – Rộng 90 cm – Sâu 72 cm – Nặng 106 kg |
| Hãng | Hitachi. Xem thông tin hãng |
Tủ lạnh Hitachi Inverter 569 lít R-WB640PGV1 GMG
28.210.000 ₫
Mua tủ lạnh Hitachi Inverter 569 lít R-WB640PGV1 GMG chính hãng, giá tốt, lắp đặt miễn phí, hư gì đổi nấy 12 tháng, Bảo hành chính hãng 2 năm. Mua ngay tại Điện Máy Xanh!
Category: Tủ Lạnh Hitachi
Be the first to review “Tủ lạnh Hitachi Inverter 569 lít R-WB640PGV1 GMG” Hủy
Related products
Tủ Lạnh Hitachi
23.500.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
15.880.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
17.200.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
49.990.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
29.910.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
42.990.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
16.850.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
17.960.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.