| Kiểu tủ | Ngăn đá trên – 2 cánh |
|---|---|
| Dung tích sử dụng | 339 lít – 3 – 4 người |
| Dung tích tổng | 375 lít |
| Dung tích ngăn đá | 101 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 238 lít |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | Không có |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt kính |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Chất liệu ống dẫn gas dàn lạnh | Ống dẫn gas bằng Đồng và Sắt – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Năm ra mắt | 2019 |
| Sản xuất tại | |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 1.04 kW/ngày |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Công nghệ làm lạnh | Hệ thống làm lạnh quạt kép |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn chuyển đổi đa năng Selectable Zone (có Đông mềm -3°C) |
| Công nghệ kháng khuẩn khử mùi | Bộ lọc khử mùi 3 lớp Triple Power |
| Tiện ích | |
| Kích thước tủ lạnh | Cao 160.2 cm – Rộng 65 cm – Sâu 72 cm – Nặng 64 kg |
| Hãng | Hitachi. Xem thông tin hãng |
Tủ lạnh Hitachi Inverter 339 lít R-FVX450PGV9 GBK
10.940.000 ₫
Tủ lạnh Hitachi Inverter 339 lít R-FVX450PGV9 giá rẻ chính hãng, trả góp 0%, bảo hành chính hãng – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện máy XANH!
Category: Tủ Lạnh Hitachi
Be the first to review “Tủ lạnh Hitachi Inverter 339 lít R-FVX450PGV9 GBK” Hủy
Related products
Tủ Lạnh Hitachi
14.900.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
42.990.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
50.950.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
16.850.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
23.500.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
30.050.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
28.990.000 ₫
Tủ Lạnh Hitachi
33.410.000 ₫



Reviews
There are no reviews yet.