| Loại máy | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
|---|---|
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh | |
| Công suất sưởi ấm | |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | |
| Độ ồn trung bình | |
| Dòng sản phẩm | |
| Sản xuất tại | |
| Thời gian bảo hành cục lạnh | |
| Thời gian bảo hành cục nóng | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | |
| Tiêu thụ điện | |
| Nhãn năng lượng | |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Lọc bụi kháng khuẩn khử mùi | |
| Chế độ gió | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | |
| Tiện ích | |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh | Dài 92 cm – Cao 30 cm – Dày 22.7 cm – Nặng 10 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng | Dài 79.5 cm – Cao 54 cm – Dày 25.5 cm – Nặng 24.5 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 25m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 10m |
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa | 1 |
| Hãng | Nagakawa. Xem thông tin hãng |
Máy lạnh Nagakawa Inverter 2 HP NIS-C18R2H10
10.990.000 ₫
Mua Máy lạnh Nagakawa Inverter 2 HP NIS-C18R2H10 giá rẻ, chính hãng, có trả góp – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện Máy Xanh
Category: Máy lạnh Nagakawa
Be the first to review “Máy lạnh Nagakawa Inverter 2 HP NIS-C18R2H10” Hủy
Related products
Máy lạnh Nagakawa
17.990.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
6.440.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
Máy lạnh âm trần Nagakawa 5 HP NT-C50R1T20 – giá tốt, có trả góp.
40.640.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
7.840.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
Máy lạnh âm trần Nagakawa 2 HP NT-C18R1T20 – giá tốt, có trả góp.
20.140.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
7.990.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
6.840.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.