| Loại máy | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
|---|---|
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh | |
| Công suất sưởi ấm | |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | |
| Độ ồn trung bình | |
| Dòng sản phẩm | |
| Sản xuất tại | |
| Thời gian bảo hành cục lạnh | |
| Thời gian bảo hành cục nóng | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Dàn tản nhiệt ống đồng nguyên chất rãnh xoắn Golden Fin |
| Loại Gas | |
| Tiêu thụ điện | |
| Nhãn năng lượng | |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Lọc bụi kháng khuẩn khử mùi | |
| Chế độ gió | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | |
| Tiện ích | |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh | Dài 79 cm – Cao 27.5 cm – Dày 19.2 cm – Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng | Dài 74 cm – Cao 45.9 cm – Dày 27.6 cm – Nặng 19 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 10m |
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | Hãng không công bố |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa | 1 |
| Hãng | Nagakawa. Xem thông tin hãng |
Máy lạnh Nagakawa Inverter 1.5 HP NIS-C12R2T28
6.440.000 ₫
Máy lạnh Máy lạnh Nagakawa Inverter 1.5 HP NIS-C12R2T28 giá rẻ chính hãng, trả góp 0%, bảo hành chính hãng – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện máy XANH!
Category: Máy lạnh Nagakawa
Be the first to review “Máy lạnh Nagakawa Inverter 1.5 HP NIS-C12R2T28” Hủy
Related products
Máy lạnh Nagakawa
7.990.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
Máy lạnh âm trần Nagakawa 2 HP NT-C18R1T20 – giá tốt, có trả góp.
20.140.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
6.840.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
Máy lạnh âm trần Nagakawa 5 HP NT-C50R1T20 – giá tốt, có trả góp.
40.640.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
7.840.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
10.990.000 ₫
Máy lạnh Nagakawa
17.990.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.