| Loại máy giặt | Cửa trước |
|---|---|
| Lồng giặt | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt | 10.5 Kg |
| Số người sử dụng | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ | Truyền động trực tiếp – sử dụng trí tuệ nhân tạo |
| Tốc độ quay vắt tối đa | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại | |
| Dòng sản phẩm | |
| Thời gian bảo hành động cơ | 10 năm |
| Hiệu suất sử dụng điện | 13.3 Wh/kg |
| Loại Inverter | Smart Inverter |
| Chương trình giặt | Chu trình tải về |
| Công nghệ giặt | Công nghệ AI DD bảo vệ sợi vải |
| Công nghệ sấy | Không có |
| Bảng điều khiển | Song ngữ Anh – Việt, có nút xoay, màn hình hiển thị |
| Tiện ích | |
| Kích thước khối lượng | Cao 84 cm – Ngang 59.5 cm – Sâu 59 cm – Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 138 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 156 cm |
| Hãng | LG. Xem thông tin hãng |
Máy giặt LG Inverter 10.5 kg FV1450S3W2
13.290.000 ₫
Máy giặt Máy giặt LG Inverter 10.5 kg FV1450S3W2 giá rẻ chính hãng, trả góp 0%, bảo hành chính hãng – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện máy XANH!
Category: Máy Giặt LG
Be the first to review “Máy giặt LG Inverter 10.5 kg FV1450S3W2” Hủy
Related products
Máy Giặt LG
23.990.000 ₫
Máy Giặt LG
19.380.000 ₫
Máy Giặt LG
8.490.000 ₫
Máy Giặt LG
23.960.000 ₫
Máy Giặt LG
27.990.000 ₫
Máy Giặt LG
46.990.000 ₫
Máy Giặt LG
18.990.000 ₫
Máy Giặt LG
46.990.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.