| Kiểu tủ | Ngăn đá trên – 2 cánh |
|---|---|
| Năm ra mắt | 2023 |
| Dung tích tổng | 374 lít |
| Dung tích ngăn đá | 91 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 256 lít |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | Không có |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt thép |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Chất liệu ống dẫn gas dàn lạnh | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Dung tích sử dụng | 347 lít – 3 – 4 người |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 0.99 kW/ngày |
| Sản xuất tại | |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh gián tiếp |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn đông mềm Magic Zone -3°C |
| Công nghệ kháng khuẩn khử mùi | Kháng khuẩn khử mùi DEO Fresh |
| Tiện ích | |
| Lấy nước ngoài | Có |
| Kích thước tủ lạnh | Cao 177.5 cm – Rộng 59.8 cm – Sâu 65.6 cm – Nặng 58 kg |
| Hãng | Aqua. Xem thông tin hãng |
Tủ lạnh Aqua Inverter 347 lít AQR-T400FA(WFB)
8.740.000 ₫
Tủ lạnh Tủ lạnh Aqua Inverter 347 lít AQR-T400FA(FB) giá rẻ chính hãng, trả góp 0%, bảo hành chính hãng – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện máy XANH!
Category: Máy Giặt Samsung
Be the first to review “Tủ lạnh Aqua Inverter 347 lít AQR-T400FA(WFB)” Hủy
Related products
Máy Giặt Samsung
9.490.000 ₫
Máy Giặt Samsung
17.410.000 ₫
Máy Giặt Samsung
21.290.000 ₫
Máy Giặt Samsung
24.990.000 ₫
Máy Giặt Samsung
21.840.000 ₫
Máy Giặt Samsung
11.940.000 ₫
Máy Giặt Samsung
7.620.000 ₫
Máy Giặt Samsung
5.090.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.