| Loại máy | 2 chiều (có sưởi ấm) |
|---|---|
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh | |
| Công suất sưởi ấm | |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | |
| Độ ồn trung bình | |
| Dòng sản phẩm | |
| Sản xuất tại | |
| Thời gian bảo hành cục lạnh | |
| Thời gian bảo hành cục nóng | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | |
| Tiêu thụ điện | |
| Nhãn năng lượng | |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Lọc bụi kháng khuẩn khử mùi | |
| Chế độ gió | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | |
| Tiện ích | |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh | Dài 93.8 cm – Cao 31.6 cm – Dày 19 cm – Nặng 10.7 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng | Dài 88.8 cm – Cao 55 cm – Dày 31.8 cm – Nặng 29.9 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 25m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 10m |
| Dòng điện vào | Dàn nóng |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa | 1 |
| Hãng | Midea. Xem thông tin hãng |
Máy lạnh 2 chiều Midea inverter 1 HP MSMTII-10HRFN8
13.990.000 ₫
Mua Máy lạnh 2 chiều Midea inverter 1 HP MSMTII-10HRFN8 giá rẻ, chính hãng, có trả góp – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện Máy Xanh
Category: Máy lạnh Midea
Be the first to review “Máy lạnh 2 chiều Midea inverter 1 HP MSMTII-10HRFN8” Hủy
Related products
Máy lạnh Midea
9.990.000 ₫
Máy lạnh Midea
7.790.000 ₫
Máy lạnh Midea
8.790.000 ₫
Máy lạnh Midea
15.190.000 ₫
Máy lạnh Midea
6.690.000 ₫
Máy lạnh Midea
6.890.000 ₫
Máy lạnh Midea
14.490.000 ₫



Reviews
There are no reviews yet.