| Kiểu tủ | Ngăn đá trên – 2 cánh |
|---|---|
| Dung tích sử dụng | 249 lít – 2 – 3 người |
| Dung tích tổng | 253 lít |
| Dung tích ngăn đá | 61 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 188 lít |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | Không có |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Kim loại phủ sơn tĩnh điện chống bám vân tay |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Chất liệu ống dẫn gas dàn lạnh | Ống dẫn gas bằng Đồng và Sắt – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Năm ra mắt | 2021 |
| Sản xuất tại | |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 0.85 kW/ngày |
| Công nghệ tiết kiệm điện | |
| Công nghệ làm lạnh | Luồng khí lạnh đa chiều Multi Air Flow |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn cấp đông mềm Ultra Cooling Zone -1°C |
| Công nghệ kháng khuẩn khử mùi | Bộ lọc Ag+ Bio |
| Lấy nước ngoài | Có |
| Kích thước tủ lạnh | Cao 162.7 cm – Rộng 54.5 cm – Sâu 62 cm – Nặng 44 kg |
| Hãng | Toshiba. Xem thông tin hãng |
Tủ lạnh Toshiba Inverter 249 lít GR-RT325WE-PMV(06)-MG
7.090.000 ₫
Tủ lạnh Tủ lạnh Toshiba Inverter 249 lít GR-RT325WE-PMV(06)-MG giá rẻ chính hãng, trả góp 0%, bảo hành chính hãng – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện máy XANH!
Category: Máy Giặt LG
Be the first to review “Tủ lạnh Toshiba Inverter 249 lít GR-RT325WE-PMV(06)-MG” Hủy
Related products
Máy Giặt LG
14.690.000 ₫
Máy Giặt LG
9.990.000 ₫
Máy Giặt LG
46.990.000 ₫
Máy Giặt LG
7.990.000 ₫
Máy Giặt LG
26.250.000 ₫
Máy Giặt LG
27.990.000 ₫
Máy Giặt LG
14.990.000 ₫
Máy Giặt LG
19.990.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.