| Kiểu tủ | Ngăn đá trên – 2 cánh |
|---|---|
| Kích thước tủ lạnh | Cao 144.9 cm – Rộng 60 cm – Sâu 58.5 cm – Nặng 41 kg |
| Công nghệ kháng khuẩn khử mùi | Công nghệ diệt khuẩn Blue Ag+ với tinh thể bạc Ag+ và ánh sáng xanh |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn Extra Cool Zone giữ lạnh thực phẩm ở nhiệt độ 2°C |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh vòng cung Panorama |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 0.92 kW/ngày |
| Năm ra mắt | 2021 |
| Dung tích sử dụng | 234 lít – 2 – 3 người |
| Chất liệu ống dẫn gas dàn lạnh | Ống dẫn gas bằng Đồng – Chất liệu dàn lạnh bằng Nhôm |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Thép đen ánh kim |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | Không có |
| Dung tích ngăn lạnh | 159 lít |
| Dung tích ngăn đá | 75 lít |
| Dung tích tổng | 260 lít |
| Hãng | Panasonic. Xem thông tin hãng |
Tủ lạnh Panasonic Inverter 234 lít NR-TV261BPKV
9.100.000 ₫
Tủ lạnh Panasonic Inverter 234 lít NR-TV261BPKV chính hãng giá rẻ, có trả góp, giao siêu tốc trong 4h, xem hàng không mua không sao!
Category: Máy lạnh Panasonic
Be the first to review “Tủ lạnh Panasonic Inverter 234 lít NR-TV261BPKV” Hủy
Related products
Máy lạnh Panasonic
6.940.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
13.890.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
11.390.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
19.790.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
17.390.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
13.490.000 ₫
Máy lạnh Panasonic
5.870.000 ₫
Máy lạnh - điều hòa





Reviews
There are no reviews yet.