| Loại máy giặt | Cửa trên |
|---|---|
| Lồng giặt | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 10.5 Kg |
| Số người sử dụng | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ | Truyền động trực tiếp bền & êm |
| Tốc độ quay vắt tối đa | 700 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại | |
| Dòng sản phẩm | |
| Thời gian bảo hành động cơ | 2 năm |
| Hiệu suất sử dụng điện | 6.58 Wh/kg |
| Loại Inverter | Công nghệ Inverter |
| Chương trình giặt | Chăn mền |
| Công nghệ giặt | Công nghệ I-Clean |
| Công nghệ sấy | Không có |
| Bảng điều khiển | Tiếng Việt nút nhấn |
| Tiện ích | |
| Kích thước khối lượng | Cao 98 cm – Ngang 58 cm – Sâu 61 cm – Nặng 40 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 90 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 88 cm |
| Hãng | Toshiba. Xem thông tin hãng |
Máy giặt Toshiba Inverter 10,5 kg AW-DUK1150HV(MG)
9.190.000 ₫
Mua Máy giặt Toshiba Inverter 10,5 kg AW-DUK1150HV(MG) giá rẻ, chính hãng, có trả góp – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện Máy Xanh
Category: Máy giặt Toshiba
Be the first to review “Máy giặt Toshiba Inverter 10,5 kg AW-DUK1150HV(MG)” Hủy
Related products
Máy giặt Toshiba
13.290.000 ₫
Máy giặt Toshiba
18.690.000 ₫
Máy giặt Toshiba
8.590.000 ₫
Máy giặt Toshiba
8.690.000 ₫
Máy giặt Toshiba
10.890.000 ₫
Máy giặt Toshiba
8.690.000 ₫
Máy giặt Toshiba
11.300.000 ₫
Máy giặt Toshiba
11.250.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.