| Loại máy giặt | Cửa trước |
|---|---|
| Lồng giặt | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt | 10 Kg |
| Số người sử dụng | Từ 5 – 7 người |
| Kiểu động cơ | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại | |
| Dòng sản phẩm | |
| Thời gian bảo hành động cơ | 10 năm |
| Hiệu suất sử dụng điện | 14.3 Wh/kg |
| Loại Inverter | Công nghệ EcoInverter |
| Chương trình giặt | Chế độ yêu thích |
| Công nghệ giặt | Lồng giặt Lily |
| Công nghệ sấy | Không có |
| Bảng điều khiển | Song ngữ Anh – Việt có nút xoay, nút nhấn và màn hình hiển thị |
| Tiện ích | |
| Kích thước khối lượng | Cao 85 cm – Ngang 60 cm – Sâu 67 cm – Nặng 71.2 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 134 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 213 cm |
| Hãng | Electrolux. Xem thông tin hãng |
Máy giặt Electrolux Inverter 10 kg EWF1024BDWA
12.990.000 ₫
Mua Máy giặt Electrolux Inverter 10 kg EWF1024BDWA giá rẻ, chính hãng, có trả góp – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện Máy Xanh
Category: Máy giặt Electrolux
Be the first to review “Máy giặt Electrolux Inverter 10 kg EWF1024BDWA” Hủy
Related products
Máy giặt Electrolux
15.540.000 ₫
Máy giặt Electrolux
20.890.000 ₫
Máy giặt Electrolux
1.150.000 ₫
Máy giặt Electrolux
20.990.000 ₫
Máy giặt Electrolux
15.290.000 ₫
Máy giặt Electrolux
13.090.000 ₫
Máy giặt Electrolux
17.340.000 ₫
Máy giặt Electrolux
16.290.000 ₫



Reviews
There are no reviews yet.