| Loại Tivi | Android Tivi |
|---|---|
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Độ phân giải | Full HD |
| Loại màn hình | LED nền (Direct LED), VA LCD |
| Hệ điều hành | Android 9.0 |
| Chất liệu chân đế | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Chức năng Contrast Booster |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Regza Engine HG |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Không có |
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | Chromecast |
| Kích cỡ màn hình | 43 inch |
| Tổng công suất loa | 24W |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Audio |
| Kết nối với loa tivi | Có |
| Các công nghệ khác | Regza Power Audio |
| Kết nối Internet | Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh âm thanh | 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI ARC, 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng ARC |
| Kích thước có chân đặt bàn | Ngang 95.5 cm – Cao 60.6 cm – Dày 19 cm |
| Khối lượng có chân | 6.5 kg |
| Kích thước không chân treo tường | Ngang 95.5 cm – Cao 55.8 cm – Dày 7.5 cm |
| Khối lượng không chân | 6.4 kg |
| Hãng | Toshiba. Xem thông tin hãng |
Android Tivi Toshiba 43 inch 43V35KP
5.790.000 ₫
Android Tivi Toshiba 43 inch 43V35KP giá tốt, chính hãng, giao hàng tận nơi, nhiều quà tặng hấp dẫn, bảo hành chu đáo. Click xem ngay!
Category: Tivi Toshiba
Be the first to review “Android Tivi Toshiba 43 inch 43V35KP” Hủy
Related products
Tivi Toshiba
24.990.000 ₫
Tivi Toshiba
7.890.000 ₫
Tivi Toshiba
3.390.000 ₫
Tivi Toshiba
12.990.000 ₫
Tivi Toshiba
9.990.000 ₫
Tivi Toshiba
11.990.000 ₫
Tivi Toshiba
45.990.000 ₫
Tivi Toshiba
35.990.000 ₫



Reviews
There are no reviews yet.