| Loại Tivi | Smart Tivi OLED |
|---|---|
| Kích cỡ màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K |
| Loại màn hình | OLED |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Công nghệ hình ảnh | Ambient Mode+ |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Neo Quantum 4K |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV | AirPlay 2 |
| Remote thông minh | One Remote sạc qua USB C & ánh sáng |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube |
| Tiện ích thông minh khác | Watch Together |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | Hãng không công bố |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos |
| Kết nối với loa tivi | Có |
| Các công nghệ khác | Adaptive Sound+ |
| Kết nối Internet | Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh âm thanh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân đặt bàn | Ngang 122.54 cm – Cao 77.45 cm – Dày 28.82 cm |
| Khối lượng có chân | 20.7 kg |
| Kích thước không chân treo tường | Ngang 122.54 cm – Cao 70.86 cm – Dày 3.99 cm |
| Khối lượng không chân | 16.5 kg |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B
42.350.000 ₫
Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B giá tốt, chính hãng, giao hàng tận nơi, nhiều quà tặng hấp dẫn, bảo hành chu đáo. Click xem ngay!
Category: Tivi Samsung
Be the first to review “Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B” Hủy
Related products
Tivi Samsung
41.200.000 ₫
Tivi Samsung
45.900.000 ₫
Tivi Samsung
15.350.000 ₫
Tivi Samsung
5.800.000 ₫
Tivi Samsung
9.890.000 ₫
Tivi Samsung
29.290.000 ₫
Tivi Samsung
54.000.000 ₫
Tivi Samsung
6.490.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.