| Loại máy giặt | Cửa trên |
|---|---|
| Lồng giặt | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 9 Kg |
| Số người sử dụng | Từ 3 – 5 người |
| Kiểu động cơ | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa | 700 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Nhựa ABS + Kính |
| Sản xuất tại | |
| Thời gian bảo hành động cơ | 10 năm |
| Dòng sản phẩm | |
| Hiệu suất sử dụng điện | 7.5 Wh/kg |
| Loại Inverter | Smart Inverter |
| Chương trình giặt | Giặt chăn ga |
| Công nghệ giặt | Công nghệ giặt chuyển động thông minh Smart Motion 3 |
| Công nghệ sấy | Không có |
| Bảng điều khiển | Song ngữ Anh – Việt có nút nhấn |
| Tiện ích | |
| Kích thước khối lượng | Cao 93 cm – Ngang 54.2 cm – Sâu 57.5 cm – Nặng 33 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 134 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 120 cm |
| Hãng | LG. Xem thông tin hãng |
Máy giặt LG Inverter 9 kg T2109VSAB
7.190.000 ₫
Mua Máy giặt LG Inverter 9kg T2109VSAB giá rẻ, chính hãng, có trả góp – Giao hàng tận nơi, lắp đặt nhanh chóng, khuyến mãi hấp dẫn tại Điện Máy Xanh
Category: Máy Giặt LG
Be the first to review “Máy giặt LG Inverter 9 kg T2109VSAB” Hủy
Related products
Máy Giặt LG
9.990.000 ₫
Máy Giặt LG
14.990.000 ₫
Máy Giặt LG
9.490.000 ₫
Máy Giặt LG
23.960.000 ₫
Máy Giặt LG
27.990.000 ₫
Máy Giặt LG
21.310.000 ₫
Máy Giặt LG
23.990.000 ₫
Máy Giặt LG
8.590.000 ₫




Reviews
There are no reviews yet.